HYSBYSIAD: Gweithredu'r tâl o £500 i weithwyr gofal
Darllen mwy

Gweithio fel Gweithiwr Gofal Cartref

Os oes gennych ddiddordeb mewn gweithio fel Gweithiwr Gofal Cartref, ewch i'r tudalennau swyddi neu cysylltwch ag un o'r asiantaethau gofal sy'n gweithio ym Mhowys (rhestr isod).

Abacare 

Gogledd Powys ac Ystradgynlais 

Terri Bramfitt 

01686 625 644 

Terri.Bramfitt@abacare.org.uk 

Affinity 

Gogledd Powys a Sir Faesyfed 

Tracey Woodward 

01686 610 755 

Tracey@affinitycareservices.co.uk 

Back To Basics 

De Powys, Ystradgynlais yn bennaf 

Jackie Snaith 

01554 755 977 

jackie@backtobasicsltd.com 

Castell Care & Support 

Ardal Y Drenewydd 

Lisa Hukin 

03001 232 998 

info@castellventures.wales  / www.castellventures.wales 

CLCA 

Powys gyfan 

Allyson Bailey 

01743 460 957 

allyson.bailey@clcacompanyltd.co.uk 

Clover Carers 

Dwyrain Sir Faesyfed 

Kelly Jones 

01568 613 433 

Kelly.clovercarersltd@gmail.com 

Hafal Crossroads 

Powys gyfan 

Sophie Williams 

01874 610 346 

sophie.williams@hafal.org 

Phoenix 

Gogledd Powys 

Iba Howells 

01686 622 880 

Iba@phoenixhomecareandsupport.co.uk 

Q Care 

Brycheiniog a Sir Faesyfed 

Yvonne Glover-West 

01597 827 930 

Yvonne.Glover-West@Q-Care.co.uk 

Radis 

Gogledd Powys 

Nerys Davies 

01938 554 878 

Nerys.Davies@radis.co.uk 

Seren 

De Powys - ardal Aberhonddu 

Prif swyddfa 

01874 793 800 

www.serensupportservices.co.uk 

Spectrum 

De Powys - Aberhonddu, Ystradgynlais 

Jill Williams

01495 617 718 

registeredmanager.spectrum@rocketmail.com 

Suncare 

Dwyrain Sir Faesyfed 

Barb Lloyd / Jackie Pethers 

01544 231 413 / 01544 239 471 

www.suncarehomecare.co.uk 

 

 

Rhannwch y dudalen hon

Facebook icon Twitter icon Eicon e-bost

Argraffu

Eicon argraffu